ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
100w All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมกันน้ำ Ip65 พร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20 ~ + 50 |
| คะแนน IP:: | IP65 |
4500lm High Lumen IP67 แผงโซลาร์เซลล์น้ำท่วม 50000h อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
Motion Sensor ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวม 2700-6500K SMD ลูกปัด 170lm / W
| ชื่อสินค้า: | รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/6500K |
| อัตรา IP: | IP65 กันน้ำกลางแจ้ง |
SMD3030 34000lm 200 วัตต์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
50000 Lumen Controller แยกไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
100W 200W SMD2835 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 2700 ~ 6500K
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ถนนสาธารณะทางหลวงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงแยกเป็นสองส่วน 30w 90w 6000k
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| IP Rating: | IP65 |
187 * 216.7 * 28 มม. 12v 110lm / W น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 50w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
SMD3030 34000lm 200watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
Kcd Solar Street Light 40w 60w 80w แบตเตอรี่ลิเธียมอลูมิเนียมพร้อมตัวควบคุมการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |

