ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
KCD โซลาร์ การ์เด้น ไลท์ IP65 กันน้ํา ไฮ ไลท์ ไฮ ลูเมน All In One Outdoor 60w 100w 400w โซลาร์ LED
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| วัสดุ: | ตัวเรือน ABS + เลนส์ PC |
Waterproof Ip65 High Lumen Solar Garden Street Light โซเดียมความดันสูง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 200W IP67 Waterproof Motion Sensor รีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
16000 Lumen Smart LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ SMD 90 วัตต์ 200 วัตต์ 500 วัตต์
| แหล่งกำเนิดแสง: | Bridgelux LED s หรือ Customized |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
| อัตราการสลายตัวของแสง: | 25000 ชม. ≤ 20% |
ทั้งหมดในเครื่องเดียว โซลาร์สตรีทไลท์ คุณภาพสูง วัสดุกันน้ํา ABS ราคาถูก โซลาร์สตรีทไลท์
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง,สวน,ถนน,ฯลฯ |
อลูมิเนียม Lanscape Outdoor Led Solar Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
โคมไฟต้นไม้กลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ผสานรวมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One ลูเมนสูงกันน้ำพร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |

