ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 333 ผลิตภัณฑ์.
กันระเบิด 3.2V LiFePO4 แบตเตอรี่ ไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าถนน 30 W 60 W 90W 120 W
| เวลาคายประจุ: | 10-12ชม |
|---|---|
| อัตราไอเค: | Ik10 |
| อัตราการกันน้ำ: | IP 65 กันน้ำ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC12V วอร์มไวท์ติดผนัง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| เอาต์พุตลูเมน: | สูง |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
KCD สวน 50W 100W 150W 200W 300W 250lm/w SMD 3030 โปรเจคเตอร์ กันน้ํา โมเดิร์น ไฟไฟฟ้า โคมไฟ LED
| สถานที่กำเนิด: | สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนนกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500k |
200W 20000lm 695X235X97mm ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 เปลือกแข็งหมุนได้สำหรับโรงงาน
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
120lm / W 24000 Lumen ไฟถนน LED กลางแจ้งสำหรับถนนทางหลวง
| หมายเลขรุ่น: | RL 200W |
|---|---|
| พลัง: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| เกรดกันน้ำ: | IP 65 กันน้ำกลางแจ้ง |
ผนังกลางแจ้ง All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ Dusk To Dawn Waterproof 40w 150w 200w 400w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Outdoor IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
อลูมิเนียมกลางแจ้ง LED Street Light
| Wattage: | 300W |
|---|---|
| Battery: | Lithium iron 20000 3.2V |
| Solar panel: | 6V 18W |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 12V 60W อายุการใช้งาน 50000 ชั่วโมง
| ใบสมัคร: | ถนน |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
100-130lm / W ไฟถนน LED กลางแจ้ง 150w 200w 6000k โคมไฟถนน LED
| แหล่งกำเนิดแสง: | ชิป LED |
|---|---|
| NO. เลขที่. of LEDS ของแอลอีดีเอส: | เอสเอ็มดี 2835 |
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวความสว่างสูงไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,ทางหลวง,กลางแจ้ง,ลาน,สวน |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| CRI (รา>): | 85 |

