ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30W 60W 100W Zero Carbon
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
Die Cast 30W 50W 150W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
100 W 200 W 300 W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD2835 LiFePO4 แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัตต์: | 100W/200W/300W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบางพิเศษในตัว Brigelux Smd 300W
| พลัง: | 300w |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิกอนโมโนคริสตัลไลน์ 5V/30W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30W 60W 100W Dimmable Light Sensor Security Lights
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟสปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 รับประกัน 2 ปี ราคาดีที่สุด โรงงานผลิตโคมไฟสวย
| โคมไฟ: | นำ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ส่วนประกอบเวลาชีวิต: | 100,000 ชม |
กันระเบิด IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งกันน้ำ 30W 50W 100W 150W 200W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100w 150w 200w อลูมิเนียม Outdoor Ip65
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ตัวอลูมิเนียม 150W IP66 ไฟถนน LED ลูเมนสูงหมุนได้ชิปแบรนด์ลูเมนสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Smd 2835 ลูกปัด IP65 ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว 6500K Ra70
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แบบฟอร์มการติดตั้งไฟ: | ไฟถนนโซลาร์ |

