ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
Die Cast Aluminium Smart Street Light 50W ไฟถนน Led กลางแจ้งกันระเบิด
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
อลูมิเนียมกันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนน LED ลูเมนสูงแยกแผงไฟถนน 100W
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20 ~ + 50 |
| คะแนน IP:: | IP65 |
โคมไฟถนน Outdoor 150W Solar LED Street Lights 2700K-6500K
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
กลางแจ้ง IP65 กันน้ํา ประสิทธิภาพสูง 130lm/w 100w LED Street Light
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลังงาน: | 100w |
TR-ES02 High Lumen Brightness All In One Solar LED Street Light with Type C charger and IP65 Water Resistance
| แผงโซลาร์เซลล์: | แผงโซลาร์เซลล์ 6V20W (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 20ah |
| ลูเมน: | 110 ลูเมน/วัตต์ |
110lm / w กันน้ำ ip65 ไฟถนน LED 100W 150W 200W พลังงานสูงสำหรับถนนสวน super bright
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 16500lm |
|---|---|
| CRI (รา>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+50 |
IK08 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว All In One รับประกัน 3 ปี 170lm / w
| พลัง: | 300W/400W/500W |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | พยายาม |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
อลูมิเนียมสวนกลางแจ้งภูมิทัศน์ไฟถนน Led 50W IP65 Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
200 W 20000lm ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมหล่อ
| ประเภทหลอดไฟ: | ไฟถนน LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| พลัง: | 200W |
| ประสิทธิภาพ(ลิตร/วัตต์): | 100-120 ล./ว |
ประหยัดพลังงาน 200W Ip65 ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 10000 ลูเมนพร้อมเสา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

