ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
KCD คลาสสิก Performance Safety ไฟฟ้า ตัดอัด อลูมิเนียม Housing ประสิทธิภาพ กันน้ํา Slim 150w Smart LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | กันน้ํา IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ Super Bright 200W กันน้ำ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนน LED กลางแจ้งแบบรวม SMD 150w Modular Smart All In One พร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 smd cob Bridgelux 20w 30W 50W 80W 100W ราคาไฟถนน led |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | LUMILEDS 3030 5050 นำ |
| วัสดุ: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
KCD โคมไฟกันน้ําความสว่างสูง กลางแจ้ง 100 วัตต์ ไฟ LED ถนนระยะไกล พร้อมควบคุมการหมับอัตโนมัติ
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
CE อนุมัติ IP66 12V 60W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 10000 ลูเมน 6000
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | กันน้ำ IP66 |
16500lm หรี่แสงได้ 110lm / W ไฟถนน Led Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led 200w |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | ไฟถนน Led ลูเมนสูงกันน้ำ IP65 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมอุตสาหกรรม 60w 100w 500w พร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
IP66 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
80CRI 240V 200 W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์คริสต์มาส
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
พื้นที่จอดรถบนถนน Walk Way ประสิทธิภาพสูง 6500K 60w Solar Led Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |

