ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าพร้อมแบตเตอรี่ในตัว Automatic High Lumens IP65
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
ไฟถนน LED ในตัว IP65 โคมไฟถนนโบราณกันน้ำ 30000 อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
Die Cast Aluminium IP65 ไฟถนนกันน้ำ 50W สูง Lunmen
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
IP65 130lm / w 100W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED แบบบูรณาการ ไฟสวนภูมิทัศน์ 50 วัตต์ Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60w 6000 ลูเมนพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนในตัว
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
|---|---|
| ครี (ra>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+45 |
ไฟถนน LED พลังงานสูง 2700K 50 W 100 W 150 W โคมไฟถนน LED
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนแอลอีดี |
| คำหลัก: | โคมไฟถนน LED กลางแจ้ง |
ไฟถนน Led 50 วัตต์กันน้ำที่จอดรถ AC Bright N Scale
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
IP66 กันน้ำป้องกันการกัดกร่อน Led 100 วัตต์ไฟถนนความสว่างสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
โครงการถนน 50 W 100 W 150 W ไฟถนน Led 265V Smd Slim
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |

