ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
451.5*174.5*70mm 170lm/W 30W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ ไฟถนน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์เกรด commercial
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไม่มีสายไฟ 6500K 30W All In One Solar LED Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ทางเดินกลางแจ้งกันน้ำ 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
Brigdelux 5050 100W 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 170lm / w 20w พร้อมระบบควบคุมความเข้มอัตโนมัติ
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน กลางแจ้ง สถานการณ์ต่าง ๆ สวน ฯลฯ |
| ส่องสว่าง: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
IP66 3000K 100 W ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมตกแต่งคลาสสิก
| สีของตัวเรือน: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ไดร์เวอร์ LED: | CE, มีนเวล |
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
กันฝน 60W 100W 150W 200W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
30W 60W 100W All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานกลางแจ้ง IP65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
IK10 พลังงานสูง 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมเลนส์ออปติคอล PC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ 5V/15W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |

