ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลพลังงานสูงไฟถนน LED กันน้ำกลางแจ้ง 70Ra 100watt
| พลัง: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| ชิป LED: | 2835LED |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC100-240V |
ไฟฟ้าถนน LED แสงสว่างสูง ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LEDและการใช้งานด้านการสว่างเพิ่มเติม
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำ 6500K 100W 150W 200W ไฟถนน LED กันน้ำ
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
IP65 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 50w 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 6V |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานสมาชิกสมาชิก แหล่งไฟฟ้าหลอดไฟ LED ที่ใช้พลังงานสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกส
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
High Lumen Ip65 200w ไฟถนน LED กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KCD TRS05 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50W 100W |
สวนภายนอก LED Street Light กันน้ํา IP65 พลังงานสูง ความสว่างสูง 150W Road Pole Lamp
| ชื่อสินค้า: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ํา IP65 |
| ประเภท: | ไฟถนน LED โคมไฟถนน |
100w 150w อลูมิเนียมไฟถนน LED กลางแจ้งโมดูลาร์ SMD ทันสมัยสมาร์ทพร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตจีน 60W อลูมิเนียมหล่อตาย Led ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | LUMILEDS 3030 5050 นำ |
| วัสดุ: | ตัวเรือนอะลูมิเนียม |
รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Slim Outdoor IP65 Waterproof
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| การรับประกัน(ปี): | 5 ปี |
50W 100W 150W 200W ไฟถนน Led IP65 กลางแจ้งสำหรับ Garden Road
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |

