ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 330 ผลิตภัณฑ์.
Die Cast Aluminium Street Light 50W Outdoor พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อ: | ไฟถนน LED แบบโมดูลาร์ SMD |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
| แอปพลิเคชัน: | ทิวทัศน์, ถนนในเมือง |
SMD 3030 ไฟถนน LED กลางแจ้ง 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v สำหรับสถานที่สาธารณะ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra/CRI: | ≥80 |
| มุมถั่ว: | 60*140° |
ไฟฟ้า LED ไฟฟ้าไฟฟ้าแสงอาทิตย์ IP65 มีเกรดอายุการใช้งาน 50 000 ชั่วโมง สีขาวอบอุ่น / สีขาวเย็น DC12V ติดผนัง / ต้น
| Color Temperature: | Warm White/Cool White |
|---|---|
| Lifespan: | 50,000 Hours |
| IP Rating: | IP65 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W ที่อยู่อาศัย ABS SMD 2835 ชิป LED 7000lm ทั้งหมดในที่เดียว
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
100lm / W 30 W 50 W 200 W ไฟถนน LED กลางแจ้งช่วงชีวิต 50,000 ชั่วโมง
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/5000k/5700k/6000k/6500k |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| คะแนนไอพี: | กันน้ำ IP 65 |
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานประหยัด 155 ลูเมน / วัตต์ กระเป๋าเหล็กอัลลูมิเนียม กันน้ํา IP65 ชิป LED แบรนด์ อัตโนมัติเปิด / ปิดในเวลากลางคืน เหมาะสําหรับเส้นเลือดเมือง ทางด่วน พื้นที่การค้า
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
กันระเบิด 3.2V LiFePO4 แบตเตอรี่ ไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าถนน 30 W 60 W 90W 120 W
| เวลาคายประจุ: | 10-12ชม |
|---|---|
| อัตราไอเค: | Ik10 |
| อัตราการกันน้ำ: | IP 65 กันน้ำ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC12V วอร์มไวท์ติดผนัง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| เอาต์พุตลูเมน: | สูง |
| คะแนนไอพี: | IP65 |

