ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
2700K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ควบคุมความเข้มอัตโนมัติแบบบูรณาการ 100 W 150 W 200 W
| พลัง: | 100w/150/200w |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
แสงดวงอาทิตย์ แสง LED แสงกลางแจ้ง แสงเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวกันน้ํา แสงอลูมิเนียมทนทาน แสงประหยัดพลังงาน แสงสวน แสงที่จอดรถ แสงโกดัง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลัง: | 500W |
200W Ip65 ชาร์จไฟได้ Led Solar Dusk To Dawn Floodlight กันน้ำ super bright สำหรับสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
แผงโมโนคริสตัลไลน์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์มุมลำแสง 120 ° CE RoHS
| สีอ่อน: | สีขาว |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 120° |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
FCC IP65 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์สีขาววัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์
| คะแนนไอพี: | IP65 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ความสว่างสูง All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ระบบแสงสว่างอัจฉริยะ 100w 150w 200w
| ลูเมน(LM): | 170LM/W |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 6000K ~ 6500K (สามารถกำหนดเองได้) |
| แบตเตอรี่ LiFePO4: | 72AH 12.8V |
ไฟฟ้า LED ไฟฟ้าไฟฟ้าแสงอาทิตย์ IP65 มีเกรดอายุการใช้งาน 50 000 ชั่วโมง สีขาวอบอุ่น / สีขาวเย็น DC12V ติดผนัง / ต้น
| Color Temperature: | Warm White/Cool White |
|---|---|
| Lifespan: | 50,000 Hours |
| IP Rating: | IP65 |
6M 80M Pole Integrated IP67 80W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
Mini Motif Halogen ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ 40 วัตต์ 170lm / W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |

