ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
SMD5730 DC 6V ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Smart Integrated
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
16000 Lumen Smart LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ SMD 90 วัตต์ 200 วัตต์ 500 วัตต์
| แหล่งกำเนิดแสง: | Bridgelux LED s หรือ Customized |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
| อัตราการสลายตัวของแสง: | 25000 ชม. ≤ 20% |
Waterproof Ip65 High Lumen Solar Garden Street Light โซเดียมความดันสูง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
200w All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 14000 Lumens Radar Induction พร้อมแบตเตอรี่ EMC
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | SMD5730 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในที่เดียว Led ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC12V วอร์มไวท์ติดผนัง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| เอาต์พุตลูเมน: | สูง |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD 2835 ลูกปัดสำหรับที่จอดรถ
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED SMD 2835/5050/3030 |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/5000K |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
อัตโนมัติ 100W 22000lm IP65 กันน้ำไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงโคมไฟสว่างสุด
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60 วัตต์ 500 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 5-6 ชั่วโมง |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ Ip65 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 50w 100w 150w 200w
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
|---|---|
| เวลาทำงาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
| CRI (Ra>):: | 80 |
4500lm 20w 50w 120w ไฟถนน LED กลางแจ้งหรี่แสงได้ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน พื้นที่กลางแจ้ง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC 85-265V |

