ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
KCD ความสว่างสูงกันน้ำ ip65 ตัวควบคุมสมาร์ทถนนกลางแจ้ง 100w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
กันสนิม 50W 60W 100W 180W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ฟาร์ม 6V อินพุต 60Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แสงอาทิตย์ |
SMD3030 34000lm 200watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
50w 100w 150w 200w 300w All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
KCD Outdoor Wind แยก 40W 80W All In One Solar Street Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
30W 50W 100W 150W 200W 10000lm Smart Solar Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
3000k LED พลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เสาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ติดตั้ง 30watt 60watt 100watt
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ำ IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
คูลไวท์ 60W 100W 150W 200W นำไฟเสาพลังงานแสงอาทิตย์
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

