ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W 50W 100W 150W พลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน, ทางหลวง, กลางแจ้ง, ลาน, สวน |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP65 |
| ไคร (รา>): | 85 |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 50 W 100 W 150 W 200 W IP65 Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 50w 100w 150w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
ชนบท 2700K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แรงดันสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | คูลไวท์, วอร์มไวท์, เพียวไวท์,2700-6500K |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ตรวจจับแสงและ PIR + รีโมทคอนโทรล |
บางพิเศษ 130lm / W Smd Led Street Light 50Watt
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
เซนเซอร์การเคลื่อนไหว All In One โซลารี LED Street Light 50W 100W 200W IP65 แสงภูมิทัศน์กันน้ํา
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประเภทโมโน 60W*18V |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
High Lumens Portable 100watt ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ทางเดินกลางแจ้งกันน้ำ 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมอุตสาหกรรม 100 W 200 W 500 W พร้อมเสา
| อุณหภูมิสี (cct): | เพียวไวท์,คูลไวท์,วอร์มไวท์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบเหนี่ยวนำ 60w 6000 ลูเมนพร้อมแผง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการกำลังสูง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| พลัง: | 100w |
ไฟถนน LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| ชื่อสินค้า: | 100W Led Street Light แสงไฟถนน |
|---|---|
| รายการ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | High Lumens Waterpoof IP65 ไฟถนน LED |

