ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
ภูมิทัศน์ Ip65 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Led กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 ° |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
ไฟถนน LED ในตัว IP65 โคมไฟถนนโบราณกันน้ำ 30000 อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
แสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง LED ที่ติดติดผนัง/ขั้วแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง LED ออกแสง IP65 DC12V กับมุมแสง 120°
| Beam Angle: | 120° |
|---|---|
| Warranty: | 3 Years |
| Working Temperature: | -20℃~+50℃ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ลูเมนสูง 6000k พร้อมแบตเตอรี่ในตัว IP65 อลูมิเนียม Dusk To Dawn
| การใช้งาน: | สวน, ถนน, ถนน, ทางหลวง |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
IP65 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบ Monocrystalline 34000lm เลนส์ PC
| เวลาทำงาน: | 50,000 ชม |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| วัตต์: | 100W/200W/300W |
IP66 150W 100W 60W 30W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมรีโมทคอนโทรล
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
KCD สวน 50W 100W 150W 200W 300W 250lm/w SMD 3030 โปรเจคเตอร์ กันน้ํา โมเดิร์น ไฟไฟฟ้า โคมไฟ LED
| สถานที่กำเนิด: | สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนนกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500k |
ไฟฟ้าถนน LED แสงสว่างสูง ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LEDและการใช้งานด้านการสว่างเพิ่มเติม
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานสมาชิกสมาชิก แหล่งไฟฟ้าหลอดไฟ LED ที่ใช้พลังงานสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกสมาคมสมาชิกส
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานประหยัด 155 ลูเมน / วัตต์ กระเป๋าเหล็กอัลลูมิเนียม กันน้ํา IP65 ชิป LED แบรนด์ อัตโนมัติเปิด / ปิดในเวลากลางคืน เหมาะสําหรับเส้นเลือดเมือง ทางด่วน พื้นที่การค้า
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |

