ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
Outdoor Ip66 Waterproof Street Light 200w 150w 100w 50w ไฟถนน LED 30W ปรับปรุงการออกแบบไฟที่สวยงาม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
100w 150w โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมอัลลอยด์ Smart Cob Unibody
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
|---|---|
| CRI (Ra>):: | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20 ~ + 50 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบางพิเศษในตัว Brigelux Smd 300W
| พลัง: | 300w |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิกอนโมโนคริสตัลไลน์ 5V/30W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
30W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ที่จอดรถเหนี่ยวนำโคมไฟถนน
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แอปพลิเคชัน: | ROAD สถานการณ์ต่างๆ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 60w 300w 170lm / w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
ตัวอลูมิเนียม 150W IP66 ไฟถนน LED ลูเมนสูงหมุนได้ชิปแบรนด์ลูเมนสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Super Slim All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w 200w 300w ความสว่างสูงกลางแจ้ง
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
ป้องกันการกัดกร่อน Ip67 EMC 20000 ลูเมนไฟถนนแบบชาร์จไฟได้ 30W 50W 100W 150W 200W ไฟสูงกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
KCD 5000 ลูเมนอลูมิเนียม กันระเบิด เครื่องประดับอุตสาหกรรม OEM 150 วัตต์ ไฟฟ้า สวนไฟฟ้า LED ถนน
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ดัชนีสี: | >80รา |
OEM ODM 220V 150Watt ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 ชิปแบรนด์หมุนได้
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

