ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60w กลางแจ้งกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 10200 |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
100w 150w อลูมิเนียมไฟถนน LED กลางแจ้งโมดูลาร์ SMD ทันสมัยสมาร์ทพร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตจีน 60W อลูมิเนียมหล่อตาย Led ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | LUMILEDS 3030 5050 นำ |
| วัสดุ: | ตัวเรือนอะลูมิเนียม |
High Lumen Ip65 200w ไฟถนน LED กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KCD TRS05 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50W 100W |
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
IP65 พลังงานสูง All In One Solar Street Courtyard Light 2700K CCT
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
กันฝน 60W 100W 150W 200W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ไฟถนนควบคุมระยะไกล IP65 30W พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
All In One High Power Street Light 200w 300w 400w LiFePO4 ระบบแผงโซลาร์เซลล์แบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ABS ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| ไฟ LED: | 200W/300W/400W |
| ซีซีที(K): | 3000K ~ 3500K (สีขาวนวล) / 6000K-6500K (สีขาวนวล) |
IP65 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 50w 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 6V |

