ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
ลูเมนสูงกลางแจ้งกันน้ำ 100W 150W 200W All In One Solar Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
50000h Life SMD 486.5X151.2X88mm ไฟถนน LED 50 วัตต์กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
451.5*174.5*70mm 170lm/W 30W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ ไฟถนน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์เกรด commercial
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
รีโมทคอนโทรลโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Led กลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Ip66 แบบเสาเดี่ยว 60 วัตต์
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
กันน้ํา กันระเบิด ภายนอก 60w 100w 150w 200w คุณภาพสูง อลูมิเนียม Lifepo4 แบตเตอรี่ 6500k โซลาร์สตรีทไลท์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
Waterproof Ip65 Outdoor LED Solar Landscape ไฟน้ำท่วม 80ra
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
โคมไฟถนน IP65 200W โคมไฟโซลาร์เซลล์ 80lm / w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC200-240V |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
High Lumen All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ IP65 100 วัตต์สำหรับบริเวณที่จอดรถในสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม: | อลูมิเนียม + พีซี |
| โมดูล: | 3 โมดูล |

