ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
คูลไวท์ 60W 100W 150W 200W นำไฟเสาพลังงานแสงอาทิตย์
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง 50W 200w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 100w 150w 200w Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟ LED แนวนอน 20w 30W 40W RoHS Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W 300W ป้องกันการระเบิดสำหรับโรงยิม
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
ทางหลวง ถนนสาธารณะ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30w 90w 200w อลูมิเนียมอัลลอยด์ IP65 6000k
| อายุการใช้งาน: | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกันไฟ LED น้ำท่วม: | 3 ปี |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ PIR และการควบคุมแสง |
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
170lm / w ลูเมนสูง All In One ไฟโพสต์ถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
2024 ใหม่ ประหยัดพลังงาน ด้านนอก แผนแสงอาทิตย์ ไฟฟ้าถนน All-in-one Led Solar Street Light ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ ด้านนอก
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
|---|---|
| โคมไฟ: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
| เวลาชีวิต LED: | 50000ชั่วโมง |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 12V 60W อายุการใช้งาน 50000 ชั่วโมง
| ใบสมัคร: | ถนน |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

