ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมพลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Motion Sensor DC 100 W 200 W 300 W IP66 โคมไฟถนนกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบแยกส่วนอลูมิเนียมอัลลอยด์ 1000w Dusk To Dawn
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง |
|---|---|
| หลอดไฟ LED: | ลูเมนสูง 12V/12W |
| แบตเตอรี่: | 8AH LiFePO4 12.8V แบตเตอรี่ลิเธียม |
กันน้ำ Ip65 Outdoor 100W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
5050 SMD LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงอลูมิเนียม 150w Ip67
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กันน้ำ smd 20w 40w 60w ไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูงคริสตัลเดี่ยว 6V |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 200W IP67 Waterproof Motion Sensor รีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
กันระเบิด IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งกันน้ำ 30W 50W 100W 150W 200W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
RoHS Explosion Proof 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
SMD 3030 100w 12V 10kg ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |

