ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
สมาร์ทอลูมิเนียมอัลลอยด์ 100w LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ลูเมนสูงกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว IP65 50w 100w ทั้งหมดในไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Led SMD อลูมิเนียม 100W ในตัว
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
อลูมิเนียม Lanscape Outdoor Led Solar Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
DC12V High Lumen LED Solar Street Light เสาติดผนังสำหรับส่องสว่างกลางแจ้ง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃~+50℃ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
IP65 กันน้ำแบบบูรณาการ 300w นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
CE กันสนิม 170lm / W 30w Led Solar Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
IP67 อลูมิเนียมกันน้ำ 200W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

