ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟ LED อัลลูมิเนียมที่มีประสิทธิภาพสูง ทนทาน ประหยัดพลังงาน ประหยัด
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
อลูมิเนียมแยกโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งไฟถนน Led DC 300W 400W IP66
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| CCT (อุณหภูมิสี): | 3000K-6500K |
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
รับประกัน 3 ปีโคมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 50W 17000lm
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
KCD Photocell Controller กลางแจ้ง IP66 กันน้ำอาคารไซต์โคมไฟที่จอดรถ 50W 100W 150W 200W All in One Solar Led
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
50W - 300W กันน้ํา LED แสงน้ําท่วม เซ็นเซอร์ความปลอดภัย แสงน้ําท่วมแสงอาทิตย์ สําหรับผนังภายนอก
| ชื่อสินค้า: | น้ำท่วมเซ็นเซอร์รักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะอลูมิเนียม+ซิลิคอนโมโนคริสตัลลิน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
ไฟสโป๊ตความปลอดภัย IP65 กันน้ําขายร้อน LED ไฟน้ําท่วม โฮสติ้งอลูมิเนียมที่มีเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับกําแพงสวนถนน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ลักษณะ: | Corrision-proof,ความดัน-proof |
100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟสวนแบบบูรณาการเซ็นเซอร์อัตโนมัติ Dusk Till Dawn
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 100W 120W 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PC Lens SMD LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
ใบรับรอง CE 200W IP65 โคมไฟกลางแจ้งโคมไฟถนนหมุนได้สูงลูเมนชิปแบรนด์สำหรับ street
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |

