ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
High Lumen Ip65 200w ไฟถนน LED กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KCD TRS05 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50W 100W |
30W 50W 100W 300W 500W ไฟโฟลด์แสงอาทิตย์ LED ไฟโฟลด์กลางแจ้ง IP65
| มุมขั้ว: | 120° |
|---|---|
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
| อุณหภูมิสี: | สีขาวอบอุ่น |
KCD กันน้ํา IP65 ไฮลูเมน สนามกีฬา สวน สนามกีฬาภาระหนัก 30w 50w 100w 200w 300w แสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแส
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เอบีเอส |
| สีปลอกกระสุน: | สีดำ、สีเทา |
ราคาปลีก โปรเจคเตอร์หลอดไฟ Outdoor Long Range 500w แสงดวงอาทิตย์สําหรับการใช้ในสวนบ้าน กันน้ํา
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| พลังงาน: | 500W |
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
KCD IP65 ไฟฟ้าแบบไร้สาย ดับทัพ ทู ดาวน์ ออโต้ โซลาร์ โมโนคริสตัล สปอร์ต สเตเดี้ยม ไฟฟ้า 200w 500w 2000w โซลาร์ ไฟฟ้า
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| สีปลอกกระสุน: | สีเทา |
Waterproof Ip65 50w Led Solar Flood Light Outdoor 8500 Lumens
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| สีปลอกกระสุน: | สีเทา |
IP65 แสงดวงอาทิตย์กันน้ํา - ความสว่างสูง, การออกแบบเบา ๆ ด้วยชิป LED แบรนด์พรีเมี่ยม
| พลังงาน: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| ค่าธรรมเนียม: | 6500K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
170lm / w ลูเมนสูง All In One ไฟโพสต์ถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
Die Casting Aluminium Solar Led Floodlight Ip65 50w 300w รีโมทคอนโทรลอัจฉริยะ
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | ≥12 ชั่วโมง |
| โหมดการทำงาน: | การเหนี่ยวนำแสง + รีโมทคอนโทรลอัจฉริยะ |

