ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง 50W 200w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
IP65 กันน้ำรีโมทคอนโทรลไฟถนน Led กลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
ไฟถนน LED ลูเมนสูง 300W พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบใช้พลังงานสูง 100 วัตต์พร้อม Motion Sensor Outdoor Dusk To Dawn
| ไฟ LED: | 100W/200W/300W |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง LED: | 170LM/W |
| CCT: | 3000K-6000K |
KCD อุตสาหกรรมอะลูมิเนียม 100w 200w 300w ความปลอดภัย แสงดวงอาทิตย์ ไฟดวงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวง
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| สว่างไสว: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
แผงเซลล์แสงอาทิตย์ Monocrystalline สีดำไฟน้ำท่วมกลางแจ้งเลนส์กระจกกันน้ำ
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่: | 3.2V/8AH |
มัลติฟังก์ชั่น 200 วัตต์ LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | LANDSCAPE,Garden Square Park,กลางแจ้ง |
| พิมพ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ตกแต่งมัลติฟังก์ชั่น |
50000 Lumen Controller แยกไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
SMD IP65 กันน้ํา ไฮลูเมน สนามสปอร์ต สนามสปอร์ต สมาธิ Ultra Slim 20w 30w 50w 100w 200w แสงน้ําท่วม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |

