ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กันน้ำกลางแจ้งสมาร์ท LED พลังงานแสงอาทิตย์ขับเคลื่อนน้ำท่วมไฟ 60W ประหยัดพลังงาน
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
Ip65 ABS ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 30w 40w 80w 100w 200w Floodlight
| โหมดควบคุม: | การควบคุมแสง + การควบคุมระยะไกล + การควบคุมเวลา |
|---|---|
| วัสดุหน้ากาก: | พีซี |
| สี: | สีดำ |
OEM Solar Flood Light อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยกันน้ำไร้สายกลางแจ้ง Wallside Light
| สี: | BLCAK/ขาว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| สไตล์: | ทันสมัย |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
SMD2835 ความปลอดภัยประหยัดพลังงานน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ตัวอลูมิเนียมลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
400w เทียบเท่าเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหว LED แสงดวงอาทิตย์ IP65 กันน้ํา
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (LM/W): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(โวลต์): | AC220-240V |
โคมไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง IP65 300W โคมไฟภูมิทัศน์สวนกลางแจ้ง
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | Bridgelux |
30W 50W 100W 200W 300W ไฟฟ้าลมกลางแจ้ง กันน้ําสะท้อน Projecteur LED ลมลมสําหรับสนามกีฬา
| มุมขั้ว: | 120° |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6000K |

