ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
100w Solar LED Flood Light black 170lm/w ABS housing high brightness garden light house lamp LED bright lamp
| Shell Material: | ABS |
|---|---|
| Color Temperature: | 6500K |
| รายการ: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 100W ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 กันน้ำรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
แอลูมิเนียมเหล็ก LiFePO4 แบตเตอรี่รีโมทควบคุม
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP65 กันน้ำอลูมิเนียมน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100W ไฟ LED กลางแจ้งน้ำท่วมพร้อมรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
KCD 100W 200W น้ำท่วมไฟ Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 กันน้ำเสาสูงไฟถนนภายนอก
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
100w 200w 300w SMD2835 ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 2700 ~ 6500K CCT
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
น้ำท่วมไฟ Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 เสาสูงกันน้ำทั้งหมดในไฟถนนเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC IP65 100 วัตต์ 200 วัตต์ 300 วัตต์ชาร์จใหม่ได้ Floodlight
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ 6V/10W |
| แบตเตอรี่: | LiFeO4 3.7V/10AH |

