ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 600w พร้อมเซนเซอร์ RGB สีขาวอบอุ่นแบบพกพา
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
170lm / W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งลูเมนสูงนำน้ำท่วมไฟกระพริบหลอดไฟ 150 วัตต์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 Super Bright 200 วัตต์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
30w 172 * 201 * 41 มม. น้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับภูมิทัศน์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
100Watt 150Watt 50000h LED Flood Light พร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 200 วัตต์ 170lm / W กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
170lm / w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งคลังสินค้าสวน RGB 50w 60w
| ประเภทรายการ: | ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 กลางแจ้ง 25W 40W 60W 100W พลังงานแสงอาทิตย์นำน้ำท่วมไฟ |
| พลัง: | 50W/100W/150W |
KCD ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 170lm / w
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
Ra80 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งบางเฉียบพร้อม Motion Sensor Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ Super Slim |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
สวนไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมรีโมทคอนโทรลส่องสว่างสูง 6500K
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 กลางแจ้ง 25W 40W 60W 100W พลังงานแสงอาทิตย์นำน้ำท่วมไฟ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170LM/W |

