ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
170lm / W Pf0.9 100w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| มุมลำแสง (°): | 90 |
ไฟฟ้าแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 130 ลิตร/วัตต์ |
| วัตต์: | 200w |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
อลูมิเนียมกันน้ำ Ip65 100w นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
170lm / w Ip66 300w ไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งสำหรับ Garden
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
| มุมลำแสง (°): | 90 ° |
17,000 ลูเมน 100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟ PC เลนส์กระจายความร้อน
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ(lm/W): | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟสวนแบบบูรณาการเซ็นเซอร์อัตโนมัติ Dusk Till Dawn
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 100W 120W 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PC Lens SMD LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
50w 100w 200w 300w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ไร้สาย Smd 5050
| วัตต์: | 50w, 100w, 200w, 300w ฯลฯ |
|---|---|
| ไฟ LED: | smd 2835/smd 5050 |
| มุมถั่ว: | 180 องศา |
100W 9000 Lumen โคมไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 3000k 4000k Ip65 LED Flood Security Light
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 2700-6500K |
| อายุงาน: | 50,000 ชม |
SMD2835 ลูกปัด 100W IP65 ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งลูเมนสูงสว่างเป็นพิเศษ
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |

