ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
ความสว่างสูง 30w DC5V 5100lm ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
Slim Outdoor Ip65 400watt 500watt Solar Motion Flood Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| ประเภทรายการ: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
ภูมิทัศน์สวนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 60W นำแสงน้ำท่วมพร้อมรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 5V |
อลูมิเนียม 30Watt 5100lm ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงสว่างและวงจรเค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งความสว่างสูงพร้อมรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 30W ภูมิทัศน์ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง SMD อลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
4500lm High Lumen IP67 แผงโซลาร์เซลล์น้ำท่วม 50000h อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP65 20W 30W 50W SMD2835 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานสูง super brigh กันน้ำใช้ได้ทุกที่ 100 วัตต์
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
KCD SMD ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง IP65 ชาร์จใหม่ได้ Cool White Waterproof Aluminium
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |

