ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
Bridgelux Chip 6500k 30w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมสวิตช์ปิด IP65 ไฟสวนกลางแจ้งกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
เปลือกกระจายความร้อนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100 วัตต์ 170lm/w
| ประเภทเปลือก: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วัตต์: | 100W |
60W คูลไวท์ 211.5 * 251.5 * 41 มม. น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| พลัง: | 20w 30w 60w 100w 200w |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170lm/w |
6500K 10000lm แสงสว่างภายนอก LED แสงน้ําท่วมสําหรับอุตสาหกรรม
| อุณหภูมิสี (cct): | 2700K-6500K |
|---|---|
| การใช้งานที่แนะนำ: | โกดัง, อุตสาหกรรม, ค้าปลีก |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
Monocrystalline Solar Powered Flood Lights การควบคุมระยะไกลสำหรับคลังสินค้าในสวน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |
75000 Lumen 150W 274.5 * 314.5 * 45.5 มม. ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ภูมิทัศน์ Ip65 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Led กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 ° |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
60 W 100 W 200 W LED โซลา น้ำท่วมไฟกลางแจ้ง ความปลอดภัย Powered Commercial Landscape Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
อลูมิเนียมโฮสติ้ง ไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ ไฟฟ้าหลุดแสง 160Lm/W 6V
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| รายการ: | Smd LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |

