ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
KCD 30w 50w 100w 200w 300w 600w เลนส์ที่สว่างที่สุด สลิมดัสก์ ทู ดาวน์ ด้านนอก IP65 สวน ไฟฟ้าไฟฟ้าแสงอาทิตย์ RGB LED Flood
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| สีปลอกกระสุน: | สีดํา |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ร่างกายบางเฉียบนำชิปลูเมนสูง 2700K IP65
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
| ชีวิตการทำงาน: | 50000ชม |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ RGB นำ 30w 60w 200w สนามกีฬา
| LED จำนวน: | 36led |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | 10-12 ชั่วโมง (โหมดเปลี่ยนสี) 8-10 ชั่วโมง (คงที่หนึ่งสี mde) |
| พิมพ์: | ไฟตกแต่งพลังงานแสงอาทิตย์แบบมัลติฟังก์ชั่น |
ผนัง ฟุตบอล สนามฟุตบอล สีขาวอบอุ่น 200w LED Flood Light 5054 SMD AC 600w 800w
| พลัง: | 200w 300w 400w 500w 600w 700w 800w 900w 1000w |
|---|---|
| อินทุ ((ความถี่): | AC 85-265V ((50/60Hz) |
| ประสิทธิภาพ: | 90LM/W |
เซนเซอร์การเคลื่อนไหว All In One โซลารี LED Street Light 50W 100W 200W IP65 แสงภูมิทัศน์กันน้ํา
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประเภทโมโน 60W*18V |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
EMC 30w 60w SMD3030 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ไม่มีสายไฟ 6500K 30W All In One Solar LED Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ลานสวนกลางแจ้งไฟน้ำท่วม LED ระบายความร้อน 20W พลังงานสูง 2000LM
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ประเภทเลนส์: | กระจก |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
ไฟสโป๊ตความปลอดภัย IP65 กันน้ําขายร้อน LED ไฟน้ําท่วม โฮสติ้งอลูมิเนียมที่มีเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับกําแพงสวนถนน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ลักษณะ: | Corrision-proof,ความดัน-proof |
KCD โมดูลกันน้ําสีขาวอบอุ่น 12 โวลท์ โฟรคเตอร์พกพาภายนอก 200w โปรเจคเตอร์ LED โฟรคเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK05 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |

