ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
IP65 ราคา LED ไฟฟ้ากลางแจ้งสําหรับทุกสภาพอากาศด้วย PIR SENSOR ความสว่างสูงสุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
จําหน่ายโรงงาน KCD 35000 ลูเมน 150w 300w ไฟฟ้าระบายน้ํา ไฟฟ้าระบายน้ําสูง ไฟฟ้าระบายน้ําแรงสูง สนาม IP66 200w ไฟฟ้าระบายน้ําภายใน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK02-2 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
150W LED Flood Light การติดตั้งง่าย การออกแบบขนาดเล็ก ประหยัดพื้นที่ แสงฉายกลางแจ้ง ประหยัดพลังงาน แสงสว่างสว่างสําหรับสวน สวนเก็บสินค้าและอื่น ๆ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จีเค-พี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
ไฟฟ้าระบายน้ําแบบโมดูลแบบ LED ความสว่างสูง ร่างเหล็กอัลลูมิเนียม IP65 กันน้ํา สําหรับอาคาร หน้าต่าง สวนลานจอดรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แอลเค-อี |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
50 W 100 W 200 W 300 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ EMC อัตราการแปลงที่สูงขึ้นการป้องกันที่แข็งแกร่ง
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| แรงดันใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 200 W 110 lm / W 6000K 50000hrs Lifespan
| วัตต์: | 200w |
|---|---|
| ส่องสว่าง: | 100-110 ลูเมน/วัตต์ |
| ฟลักซ์ส่องสว่างของหลอดไฟ(lm): | 20000lm |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สมาร์ทสลิม 100w 200 W 240 W 300 W RGB แบบชาร์จได้
| แอปพลิเคชัน: | LANDSCAPE,Garden Square Park,กลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภูมิทัศน์ ลาน รางน้ำ หลังคา ประตู ทางเดิน |
| เวลาทำงาน: | 10-12 ชั่วโมง (โหมดเปลี่ยนสี) 8-10 ชั่วโมง (คงที่หนึ่งสี mde) |
ไฟ LED ชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์แบบชาร์จไฟได้ Sport Field Park Security
| ประเภทไฟ: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
สายไฟต่อสายไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 200w Motion Sensor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวรั้วพลังงานแสงอาทิตย์บ้านสวนนำแสงพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | 8-10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จเต็ม |
| เวลาในการชาร์จ: | 6 ชั่วโมง |

