ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
รับประกัน 3 ปีไฟน้ำท่วมแนวนอนพลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
Waterproof Ip65 Outdoor LED Solar Landscape ไฟน้ำท่วม 80ra
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
อลูมิเนียมน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100W 150W 200W พลังงานสูง Dusk เพื่อรุ่งอรุณด้วย Motion Sensor
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| พลัง: | 30w/60w/100w/150w/200w |
ไฟ LED กลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 150 วัตต์ Dusk To Dawn Security Pir Sensor Motion
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
อลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60w กลางแจ้งกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 10200 |
ไฟ LED น้ำท่วมแผงโซลาร์เซลล์ 100 วัตต์ 200 วัตต์ 300 วัตต์โคมไฟโปรเจคเตอร์ภูมิทัศน์กลางแจ้ง
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,LED |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
ประหยัดพลังงานภายนอกนำน้ำท่วมไฟรีโมทกันน้ำ IP65 300W
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
187 * 216.7 * 28 มม. 12v 110lm / W น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 50w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
High Lumen Slim 137.3 * 156.3 * 30mm Outdoor LED Flood Lights 20w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 30w LED พลังงานแสงอาทิตย์ขับเคลื่อนน้ำท่วมไฟ Dusk จนถึงรุ่งอรุณ 12 ชั่วโมง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวรั้วพลังงานแสงอาทิตย์บ้านสวนนำแสงพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | LANDSCAPE ไฟสวน LED กลางแจ้ง |
| พิมพ์: | ไฟตกแต่งพลังงานแสงอาทิตย์แบบมัลติฟังก์ชั่น |

