ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำป้องกันการโจรกรรม All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30 วัตต์ตอนค่ำถึงรุ่งเช้า 400w/u/ed28/ps m155/e
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
AC85-265V SMD 2835 130lm / W Led High Bay 200w
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
|---|---|
| CRI (Ra>): | 85 |
| คะแนน IP: | IP65 |
All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
Die Casting Aluminium LED Soalr Powered Flood Ligtht ประสิทธิภาพสูง 170lm / W EMC
| วัสดุกระป๋อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | รีโมท |
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
CE RoHS ที่จอดรถพื้นที่รีโมทคอนโทรล IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
167.5 * 194.5 * 35 มม. 30W 5 กก. Led Solar Floodlight
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| CRI (รา>): | 80 |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
3700LM โคมไฟดวงอาทิตย์ - IP65 กันน้ํา, การรับประกัน 5 ปี, ความสว่างและขนาดตามต้องการ, ลดการสั่งซื้อจํานวนมาก
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัยวัสดุ |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลัง: | เอ/บี/ซี |
120 องศา แอนเจล แฟลด์ไลท์ภายนอกที่มีการออกแบบกันน้ํา
| แหล่งแสง: | นำ |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี (Ra): | 80 |
| การใช้งาน: | แคมป์ ตกปลา เดินป่าฉุกเฉิน |

