ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
โมดูลพลังงานสูงไฟถนน LED กันน้ำกลางแจ้ง 70Ra 100watt
| พลัง: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| ชิป LED: | 2835LED |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC100-240V |
OEM ODM 220V 150Watt ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 ชิปแบรนด์หมุนได้
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD พร้อมเซนเซอร์ 30W 60W 100W 200W โคมไฟน้ำท่วม
| วัสดุตัวโคม: | เอบีเอส/อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่างของหลอดไฟ(lm): | 1,000 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20-50 |
100w 150w 200w High Bay เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแสงอาทิตย์น้ำท่วมหลักฐานการระเบิดสำหรับคลังสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
|---|---|
| CRI (Ra>): | 85 |
| คะแนน IP: | IP65 |
อายุการใช้งาน 50000 ชม. ลำแสงแคบนำพลังงานแสงอาทิตย์ 100w
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
KCD 3 ปี การรับประกัน IP67 400w 500w จีนผู้ผลิต LED ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ 12v ไฟฟ้าแสงแสงสําหรับสนาม 1500w
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
SMD อลูมิเนียม Led Outdoor Security Floodlight IP65 10W 20W 30W 200W 400W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
170lm/W รีโมทคอนโทรลแบบพกพา โซลา โคมไฟน้ำท่วม Outdoor Waterproof
| อุณหภูมิสี (CCT):: | 2700 ~ 6500K |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm / w):: | 90, 170lm/w |
| CRI (Ra>):: | 80 |
ลูเมนสูง All In One Solar Light 100W Super Brightneess
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |

