ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมแยกโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งไฟถนน Led DC 300W 400W IP66
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| CCT (อุณหภูมิสี): | 3000K-6500K |
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
ความสว่างสูง ระยะเวลาการทํางานยาว ภายนอก 50W 100W 150W 200W 250W 300W แบตเตอรี่แสงสว่างทางถนนแสงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผ่นแสงอาทิตย์ 18V80W ((มโนคริสตัลซิลิคอน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 12.8V 30AH |
| ฟังก์ชันเฉพาะ: | การถกฝุ่นและทําความสะอาดหิมะแบบอัตโนมัติ |
IP65 กันน้ำแบบบูรณาการ 300w นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนน LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| ชื่อสินค้า: | 100W Led Street Light แสงไฟถนน |
|---|---|
| รายการ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | High Lumens Waterpoof IP65 ไฟถนน LED |
ระบบพลังงาน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ลูเมนสูงพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
ราคาต่ํากว่า แสงสะท้อนแสงแสงอาทิตย์ แสงฉายแสงกลางแจ้ง แสงน้ําท่วม LED ระยะไกล แสงน้ําท่วม 40W 60W 120W
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุของที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
DC 12V 24V 220V 110V กันน้ํา IP66 Led Projector Lamp 30W 50w 100w 200w พกพา LED ไฟโฟลด์ ไฟโฟลด์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
DC 12V 24V 220V 110V กันน้ํา IP66 Led Projector Lamp 30W 50w 100w 200w พกพา LED ไฟโฟลด์ ไฟโฟลด์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
KCD Landscape Outdoor Flood Light ผู้ผลิต สีขาวอบอุ่น 10w 20w 30w 50w 100w 150w 200w 5054SMD CE IP65 LED ไฟโฟลด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK05 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 30W/50W/100W/200W |
KCD อลูมิเนียม 6500k เลนส์ โปรเจคเตอร์ 5054 SMD IP65 กลางแจ้ง COB OEM ไฟฟ้า 100w 200w 300w 400W LED ไฟฟ้า
| Productname: | GK-P |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |

