ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม 6500k เลนส์ โปรเจคเตอร์ 5054 SMD IP65 กลางแจ้ง COB OEM ไฟฟ้า 100w 200w 300w 400W LED ไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จีเค-พี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
Kcd Super Brightness Ip67 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100w 150w 200w 300w 500w พร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |
KCD Outdooor LED All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 200W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP65 กันน้ำ All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
KCD พลังงานสูง IP65 ตัวกมุมไฟฟ้า Dimmable ขายดีที่สุด สวนกลางแจ้งไฟฟ้า 6500k LED Flood สีเทา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E 300W |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
ปรับปรุง ไฟฟ้า ด้วย ไฟฟ้า ดวงอาทิตย์ ประหยัด พลังงาน และ ใช้ ได้ ยาวนาน
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | 50W-500W |
จําหน่ายโรงงาน KCD 35000 ลูเมน 150w 300w ไฟฟ้าระบายน้ํา ไฟฟ้าระบายน้ําสูง ไฟฟ้าระบายน้ําแรงสูง สนาม IP66 200w ไฟฟ้าระบายน้ําภายใน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK02-2 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
CE Ip65 Waterproof 144w ไฟทำงานพับได้สำหรับกรณีฉุกเฉิน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
KCD อลูมิเนียม ดัมสค์ ทู ดาวน์ ขาว ดับเบา สว่างสุด โคมไฟดวงอาทิตย์ สวน โคมไฟดวงอาทิตย์ IP67 100w เซนเซอร์การเคลื่อนไหว
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| สีปลอกกระสุน: | สีเทา |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

