ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ IP65 คลาสสิก 60 วัตต์น้ำท่วมไฟภายนอกพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+50 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
SMD 3030 ไฟถนน LED กลางแจ้ง 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v สำหรับสถานที่สาธารณะ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra/CRI: | ≥80 |
| มุมถั่ว: | 60*140° |
451.5*174.5*70mm 170lm/W 30W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ ไฟถนน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์เกรด commercial
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์กำลังสูง 50W-500W พร้อมมุมกระจายแสง 120 องศา และหลอด LED แสงขาว 6000K
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | 50W-500W |
หล่ออลูมิเนียม LiFePO4 High Power LED Floodlight 100 วัตต์
| Brand name: | KCD |
|---|---|
| การใช้งาน: | โคมไฟฟลัดไลท์ LED IP65 ในร่ม/กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
USB ชาร์จ 144W 1500LM ไฟ LED ทำงานพับได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 170lm / w 20w พร้อมระบบควบคุมความเข้มอัตโนมัติ
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน กลางแจ้ง สถานการณ์ต่าง ๆ สวน ฯลฯ |
| ส่องสว่าง: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
อลูมิเนียมกลางแจ้ง SMD2835 IP65 50w Led Floodlight ใบรับรอง CE ROHS
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
ขายส่ง manufaturer ลูเมนสูงทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

