ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
High Lumens Portable 100watt ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ราคาปลีก โปรเจคเตอร์หลอดไฟกลางแจ้งระยะยาว 10w 25w 40w 60w 100w 200w 300w โซลาร์ LED โมดูเลอร์ ไฟฟ้าน้ําท่วม
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| รายการ: | Smd LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30W 60W 100W Zero Carbon
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
Waterproof IP65 Solar Flood Light 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
IP65 130lm / w 100W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
150W 100W 60W 30W รีโมทคอนโทรลไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
อลูมิเนียม IP65 15W 30W 60W 100W 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Bridgelux Chip 6500k 30w Solar Flood Light พร้อมสวิตช์เปิดปิด
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
KCD Heavy Duty Outdoor 300w 200w 100w 50w Led Solar Flood Light
| คะแนน IP: | IP66 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
Led Solar Dusk To Dawn น้ำท่วมไฟป้องกันการระเบิด 100 วัตต์กันน้ำ IP65 สำหรับโรงเรียน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |

