ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
CRI 80 LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟ 300W กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งฟลัดไลท์
| ซีอาร์ไอ: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | กลางวัน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลิน |
แบตเตอรี่ LiFePO4 IP65 6500K 100w Solar Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
อลูมิเนียมคุณภาพสูง 100W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
คลังสินค้าสปอร์ตกราวด์แบบพกพากลางแจ้ง 100w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซนเซอร์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การวัดในสถานที่, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
30W ภูมิทัศน์โมเดิร์นการ์เด้นระยะไกลนำน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 170 lm / w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
สวนกลางแจ้ง Led พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม 30W 60W 100W 150W 200W IP65 สูง Lumen
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การวัดในสถานที่, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
EK02 Slim 30W 240V Led Blet น้ำท่วมไฟ Super Brightness
| ประเภท: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| 404 Not Found: | ความสว่างสูง |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำกลางแจ้งนำ Floodlight SMD 50W
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| 404 Not Found: | ความสว่างสูง |
ตัวอลูมิเนียมประหยัดพลังงานไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟ LED แนวนอน 20w 30W 40W RoHS Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |

