ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
ตัวสะท้อนแสง 10,000 Lumens IP65 การปล่อยน้ำกลางแจ้ง 12 โวลต์ 100 วัตต์น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การวัดในสถานที่, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
KCD Reflector แบตเตอรี่ที่สามารถเปลี่ยนได้ 50w 100w 200w 500w 1000w อุตสาหกรรมกลางแจ้ง
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| แบตเตอรี่: | 3.7V/10AH |
Die Cast Aluminium Landscape น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100W ความสว่างสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
โคมไฟลูเมนสูง Ip66 300w Ring Solar Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
โคมไฟถนนตัวถังอลูมิเนียม All in One IP67 นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 170lm / w
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
KCD ตัดอัลลูมิเนียม IP65 กันน้ํา 50w 100w 200w 300w สวนกลางแจ้งแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าน้ําท่วม
| การใช้งาน: | ถนน ถนน ทางหลวง |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
| ปล่อยเวลา: | 6-8ชม |
ประหยัดพลังงานน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 200W Super Bright ภูมิทัศน์กลางแจ้งนำ Floodlight
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | Bridgelux |
100 W 150 W 200 W 300 W SMD โปรเจคเตอร์แสงสว่างกลางแจ้ง LED 6000K IP65
| ชื่อสินค้า: | กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง SMD พลังงานแสงอาทิตย์ LED น้ำท่วมราคา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20 - 50 |
ลูเมนสูงพลังงานสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
IP65 กันน้ำ led ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |

