ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
Led Chip Ip66 Stand Alone แยกโคมไฟถนนแผงโซลาร์เซลล์ 6500k
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
โคมไฟฟลัดไลท์ LED แบบพกพาไร้สายที่ทนทานกันน้ำและมีความยืดหยุ่นสามารถชาร์จด้วย USB พร้อมที่จับแบบหมุนได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
สนามแบดมินตัน 170lm / W Industrial LED High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD3030 34000lm 200watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ลูเมนสูงกลางแจ้งกันน้ำ Ip67 Led 12v 150w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
2024 ใหม่ ประหยัดพลังงาน ด้านนอก แผนแสงอาทิตย์ ไฟฟ้าถนน All-in-one Led Solar Street Light ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ ด้านนอก
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
|---|---|
| โคมไฟ: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
| เวลาชีวิต LED: | 50000ชั่วโมง |
ไฟสปอร์ตไลท์โซลาร์เซลล์พร้อมรีโมทคอนโทรล กันน้ำ IP65 25w 40w 60w 100w 200w
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เอบีเอส |
| สีปลอกกระสุน: | สีดำ |
ฟาร์ม 6V อินพุต 60Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แสงอาทิตย์ |
IP67 อลูมิเนียมกันน้ำ 200W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

