ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
สวนไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30w 60w 100w Super Bright Security Long Life IP67
| พิมพ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | 3000~6500k |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD พร้อมเซนเซอร์สนามกีฬาสนามกีฬา 20W 60W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | smd นำไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
Super Bright 60W 190 * 219.5 * 45 มม. ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
อุตสาหกรรม All In One IP67 ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 100W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ดำ SMD2835 ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ Super Bright 100W 17000lm
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| วัตต์: | 100 |
SMD2835 สนามกีฬาพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 25w 40w 60w 100w 200w
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ(lm/w): | 170 |
| แหล่งกำเนิดแสง: | SMD2835 |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์ตัวเรือนอะลูมิเนียม KCD 20000 ลูเมน 250 วัตต์นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
KCD Stadium Smart Large Portable Ip65 Led Flood Light 50w
| ประเภท: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
2700K 100 W ความปลอดภัยกันน้ำกลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วม
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอพิสตาร์/ชิปบริดจ์ลักซ์/บริดจ์ลักซ์ |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |

