ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar led flood light ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
AC100-240V น้ำท่วมไฟ LED 150w กลางแจ้ง IP65 2700-6500K
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
13500lm 150W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ IP65 ลูเมนสูงสำหรับบ้าน
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
SMD2835 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
20w 30w 60w 100w 200w Solar Security ไฟน้ำท่วมทั้งหมดในที่เดียว Rgb กลางแจ้งสำหรับคลังสินค้า
| อุณหภูมิสี (CCT):: | 2700 ~ 6500K |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm / w):: | 170, 100lm-150lm/w |
| CRI (Ra>):: | 80 |
KCD ไฟ LED กลางแจ้งน้ำท่วม IP65 อุตสาหกรรมหล่ออลูมิเนียมทนอุณหภูมิสูง 100 วัตต์
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
แสงน้ําท่วมภายนอก LED แสงแสงอาทิตย์ 10W 20W 40W 200w 500w พร้อมรีโมท
| การใช้งาน: | ถนน ถนน ทางหลวง |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
| ปล่อยเวลา: | 6-8ชม |
กันน้ำ 100 วัตต์ 150 วัตต์ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP66 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
6500K โซลาร์ ไฟฟ้าลมน้ําท่วมกลางแจ้ง กลางดึกถึงเช้า เซ็นเซอร์ความเคลื่อนไหวความปลอดภัย 500w 1000w
| ชื่อสินค้า: | โคมไฟฟ้าดวงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
SMD2835 IP65 สวนกลางแจ้งกันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ไฟน้ำท่วม 100 วัตต์
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
IP65 Die Cast อลูมิเนียมนำน้ำท่วม 100W ทนต่ออุณหภูมิสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |

