ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminum alloy led solar street light ] การจับคู่ 135 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม ABS 150lm / w Ra85 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | กันน้ำ IP 65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| CRI (Ra>): | 85 |
6500K โซลาร์ ไฟฟ้าลมน้ําท่วมกลางแจ้ง กลางดึกถึงเช้า เซ็นเซอร์ความเคลื่อนไหวความปลอดภัย 500w 1000w
| ชื่อสินค้า: | โคมไฟฟ้าดวงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
CE RoHS ที่จอดรถพื้นที่รีโมทคอนโทรล IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ทางไกล 20W 30W 50W 100W ก่อสร้าง Flood Light ราคาขายส่ง all in one led flood light
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |

