ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
KCD Outdoor Wind แยก 40W 80W All In One Solar Street Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
รวมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100W SMD ไฟถนน LED อลูมิเนียม
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
6000k 100w 200w 300w 500w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen IP66 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| แอปพลิเคชั่น: | สวน, ถนน, ลาน, ไฟถนน ฯลฯ |
KCD ร่างทนทาน ภายนอก ทางด่วน ทางเดิน กันน้ํา IP65 400W 500W ทั้งหมดในหนึ่ง โซลาร์สตรีทไลท์ โซลาร์อินดูคชั่น
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
SMD5730 DC 6V ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Smart Integrated
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
กันน้ำ Ip65 Outdoor 100W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ลูเมนสูงกลางแจ้งกันน้ำ 100W 150W 200W All In One Solar Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
170lm / w ลูเมนสูง All In One ไฟโพสต์ถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

