ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
KCD นำข้าวโพดหลอดไฟโมดูลาร์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30W กลางแจ้งกันน้ำปรับไฟถนนสำหรับ Square
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ถนนสาธารณะทางหลวงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงแยกเป็นสองส่วน 30w 90w 6000k
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| IP Rating: | IP65 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One IP65 เซ็นเซอร์เรดาร์ ABS พลังงานสีเขียว 200 W 300 W 400 W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
สมาร์ทอลูมิเนียมอัลลอยด์ 100w LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ลูเมนสูงกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว IP65 50w 100w ทั้งหมดในไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
50w 100w 150w 200w 300w All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
อลูมิเนียมพลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Motion Sensor DC 100 W 200 W 300 W IP66 โคมไฟถนนกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
โคมไฟฟ้าแสงอาทิตย์คุณภาพสูง: โหลดแสงภายนอกที่ใช้พลังแสงอาทิตย์ประหยัด ประหยัด โคมไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LED ประหยัดพลังงาน เพื่อเพิ่มความปลอดภัยและความปลอดภัยในสวน, ทางเดินและทางเดิน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
ฟาร์ม 6V อินพุต 60Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แสงอาทิตย์ |
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
กันสนิม 50W 60W 100W 180W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |

