ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
ผนังกลางแจ้ง All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ Dusk To Dawn Waterproof 40w 150w 200w 400w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Outdoor IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
ไฟถนนโซลาร์เซลล์ LED TR-CS All In One พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ 6V20W ความจุแบตเตอรี่ 20AH และความสว่าง 110 lm/w
| แผงโซลาร์เซลล์: | แผงโซลาร์เซลล์ 6V20W (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 20ah |
| ลูเมน: | 110 ลูเมน/วัตต์ |
CRI80 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบ Monocrystalline 30 w 60 w 90 w 120 w
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| สี: | สีดำ |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 200w 34000lm LiFePO4 แบตเตอรี่
| ประสิทธิภาพ: | 34000ล |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
TR-ES02 High Lumen Brightness All In One Solar LED Street Light with Type C charger and IP65 Water Resistance
| แผงโซลาร์เซลล์: | แผงโซลาร์เซลล์ 6V20W (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 20ah |
| ลูเมน: | 110 ลูเมน/วัตต์ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ในตัว IP65 ทั้งหมดในที่เดียว
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
100W แบบบูรณาการทั้งหมดในที่เดียวไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ LED ทั้งหมดในที่เดียว
| Light source: | LED |
|---|---|
| Item type: | Solar Street Lights |
| Working lifetime(hour): | 50000 |
สมาธิ Integrated Solar Street Light 100W Slim ABS ร่างเรดาร์เซ็นเซอร์ 30° มุมรังสี
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| วัสดุ: | ตัวเรือน ABS + เลนส์ PC |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Led SMD อลูมิเนียม 100W ในตัว
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |

