ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
TR-CS ความสว่างของแสงสูง All In One โซลารี LED Street Light พร้อมเครื่องชาร์จประเภท C และกันน้ํา IP65
| แผ่นแสงอาทิตย์: | แผงโซลาร์เซลล์ 6V20W (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20AH |
| ลูเมน: | 110 ลูเมน/วัตต์ |
Mini Motif Halogen ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ 40 วัตต์ 170lm / W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |
ลูเมนสูงพลังงานสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
อลูมิเนียม IP65 15W 30W 60W 100W 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ประเทศจีน ผู้ผลิต ไฟฟ้าถนนแบบบูรณาการ 60watt 120watt 180watt 240watt 300w LED โซลาร์สตรีทแลมป์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
อลูมิเนียมแยกโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งไฟถนน Led DC 300W 400W IP66
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| CCT (อุณหภูมิสี): | 3000K-6500K |
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ลูเมนสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 6500k CCT
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวนวลเชิงพาณิชย์ 50 W 100 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,โคมไฟติดผนัง,LED |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งอลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |

