ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำป้องกันการโจรกรรม All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30 วัตต์ตอนค่ำถึงรุ่งเช้า 400w/u/ed28/ps m155/e
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
17000lm All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง 120w 250w 300w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในที่เดียว ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | สตรีท โร้ด การ์เด้น สแควร์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
ชนบท 2700K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แรงดันสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | คูลไวท์, วอร์มไวท์, เพียวไวท์,2700-6500K |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ตรวจจับแสงและ PIR + รีโมทคอนโทรล |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 50 W 100 W 150 W 200 W IP65 Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 50w 100w 150w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
Super Slim All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w 200w 300w ความสว่างสูงกลางแจ้ง
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 60w 300w 170lm / w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD 2835 ลูกปัดสำหรับที่จอดรถ
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED SMD 2835/5050/3030 |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/5000K |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
High Lumen All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ IP65 100 วัตต์สำหรับบริเวณที่จอดรถในสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม: | อลูมิเนียม + พีซี |
| โมดูล: | 3 โมดูล |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60w 6000 ลูเมนพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนในตัว
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
|---|---|
| ครี (ra>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+45 |

